ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 69.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 49275.36 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา คอนโดมิเนียม | City Home Ratchada | ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์ | City Home Rattanathibet

Pla
0878023046
2022-02-25 12:25:32.0
เลขที่ประกาศ: 388840
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขาย คอนโด ซิตี้ โฮม รัชดา 10 City Home Ratchada 10 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ รหัส PP1002

เพียง 3,400,000.- ลบ ค่าธรรมเนียมโอนคนละครึ่ง

*ติดต่อ : 087-8023046 ปลา
*LINE : https://line.me/ti/p/XpOiKC9qFG (Line ID : pla_ranchana)

‐----------------------------------
รายละเอียด
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 69 ตรม
- ชั้น 6
- ตึก A1
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

--------------------------------------------------
.
*บริการสินเชื่อฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ดูแลจนถึงวันโอน

* รับฝากขาย/เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท ***
รับขายฝาก คอนโด บ้าน ทาวน์เฮ้า ในเขตกรุงเทพฯ ปริมณฑล

#คอนโดมือสอง #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดต่ำราคาประเมิณ #ขายคอนโด
#condo #ขายด่วน

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนรัชดาภิเษก ซอย10
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
9
พื้นที่โครงการ:
5200.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) (อาคารที่ 3) (อาคารที่ 4) (อาคารที่ 5) (อาคารที่ 6) (อาคารที่ 7) (อาคารที่ 8) (อาคารที่ 9) ชั้น
จำนวนห้อง:
1414 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) (อาคารที่ 3) (อาคารที่ 4) (อาคารที่ 5) (อาคารที่ 6) (อาคารที่ 7) (อาคารที่ 8) (อาคารที่ 9) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ต้องการขายคอนโด City Home Rattanathibet ชั้น 2 พื้นที่ 62 ตรม.ห้องมุม ทิศใต้ ขาย 4.9 ล้านบาท - คอนโด ขาย
ซิตี้ โฮม รัชดา คอนโดมิเนียม | City Home Ratchada | ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์ | City Home Rattanathibet